![](https://trakaj.go.th/wp-content/uploads/2024/06/446951789_855480819940156_9011132440002380319_n-300x169.jpg)
![](https://trakaj.go.th/wp-content/uploads/2024/06/447206291_855480749940163_641246852691000958_n-300x187.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 17.30 น. นายพรชัย วงษ์งาม นายอำเภอกันทรลักษ์ เป็นประธานพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567
ในการนี้ นายศักดา เทียมทัศน์ รองปลัดองค์การบริหารส่วนตำบล รักษาราชการแทนปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลตระกาจ พร้อมบุคลากรองค์การบริหารส่วนตำบลตระกาจ ได้เข้าร่วมพิธีพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 เพื่อเป็นการแสดงออกถึงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณอันหาที่สุดมิได้ โดยเข้าร่วมพิธ๊ฯ ณ ห้องหอประชุมอำเภอกันทรลักษ์ จังหวัดศรีสะเกษ